Artist Thumbnail
Trung Ngon
Songs See All
2
Singles & EPs See All
thumbnail img1x1
Việt Nam Thân Thương Single2026
thumbnail img1x1
Yếu Đuối Cho Ai Xem (Lofi Ver.) Single2026
thumbnail img1x1
Khoảng Cách Xa Nhất (Lofi Ver.) Single2026
thumbnail img1x1
Đừng Khiến Trái Tim Em Khóc (Lofi Ver.) Single2026
thumbnail img1x1
Rồi Anh Sẽ Thương Cô Gái Mới Single2026
thumbnail img1x1
Kết Lại Một Năm Single2025
thumbnail img1x1
Cho Nhiều Nhận Lại Bao Nhiêu Single2025
thumbnail img1x1
Duyên Tiền Kiếp 5 Single2025
thumbnail img1x1
Biết Đau Nhưng Vẫn Yêu Single2025
thumbnail img1x1
MÊ CUNG 79 (TrungNgonRmx) Single2025
Videos See All
thumbnail img16x9
Việt Nam Thân Thương - Ca Sĩ Giấu Mặt x Trung Ngon | Quê hương tôi xanh tươi khắp bốn phương trời Trung Ngon11K views
thumbnail img16x9
Xem Như Em Chẳng May (feat. Chu Thúy Quỳnh) Trung Ngon48K views
thumbnail img16x9
Đừng Khiến Trái Tim Em Khóc - Chu Thúy Quỳnh x Trung Ngon (MV Lyrics Official) Trung Ngon2.8M views
thumbnail img16x9
Big Hits Of Trung Ngon | Season 1 | BÔNG HOA ĐẸP NHẤT - CHÂU DƯƠNG Trung Ngon19K views
thumbnail img16x9
Chu Thúy Quỳnh x Trung Ngon - KHOẢNG CÁCH XA NHẤT không phải chia tay | Official Lyrics Video Trung Ngon118K views
thumbnail img16x9
Xem Như Em Chẳng May (feat. Chu Thúy Quỳnh) Trung Ngon1M views
thumbnail img16x9
Anh Nên Yêu Cô Ấy - N Ly (Trung Ngon Remix) Trung Ngon3.1M views
thumbnail img16x9
Kẻ Ngốc Dễ Khóc - Junki Trần Hòa (composer: Trung Ngon) (MV Official) Trung Ngon76K views
Live performances
thumbnail img16x9
Phượng Vũ Live - Những Màn Biểu Diễn Hay Nhất | Tuyển Tập Hát Live Đỉnh Cao MastaL, Trung Ngon & Phượng Vũ6.5K views
thumbnail img16x9
Xem Như Em Chẳng May (feat. Chu Thúy Quỳnh) Trung Ngon29K views
thumbnail img16x9
Yến Tatoo | Đừng Khiến Trái Tim Em Khóc Cover | Full Show Klub One Trung Ngon38K views
thumbnail img16x9
Xem Như Em Chẳng May (feat. Chu Thúy Quỳnh) Trung Ngon26K views
thumbnail img16x9
Xem Như Em Chẳng May (feat. Chu Thúy Quỳnh) Trung Ngon27K views
thumbnail img16x9
Xem Như Em Chẳng May (feat. Chu Thúy Quỳnh) Trung Ngon106K views
thumbnail img16x9
Xem Như Em Chẳng May (feat. Chu Thúy Quỳnh) Trung Ngon84K views
Playlists by Trung Ngon
Fans might also like
thumbnail img1x1
Thanh Goll 251 subscribers
thumbnail img1x1
Phuong Thanh 776K monthly audience
thumbnail img1x1
MỸ TÂM 3.17M monthly audience
thumbnail img1x1
Ngọc Diệp 879K monthly audience
thumbnail img1x1
Vicky Nhung 1.48M monthly audience
thumbnail img1x1
Quang Hà 494K monthly audience
thumbnail img1x1
Châu Dương 817K monthly audience
thumbnail img1x1
Dunghoangpham 3.06M monthly audience
thumbnail img1x1
Tuệ Phương 79K monthly audience
thumbnail img1x1
Thương Võ 1.55M monthly audience